ร้านเดอ ฌอง คาเฟ่ (De Champ Cafe) พร้อม🔺️ปักหมุด เตรียมถ่ายภาพ เช๊คอิน ชิมกาแฟกันได้ในวันที่ 9 ตุลาคม 2564
![](https://sawaddeemuangthai.com/wp-content/uploads/2021/09/556960.jpg)
ททท.สำนักงานลพบุรี ร่วมแสดงความยินดีกับ “ร้านเดอ ฌอง คาเฟ่ (De Champ Cafe)” คาเฟ่น้องใหม่ สไตล์มินิมอล บรรยากาศดี เหมาะแก่การนั่งผ่อนคลาย ปักหมุด เตรียมถ่ายภาพ เช๊คอิน ชิมกาแฟกันได้ในวันที่ 9 ตุลาคม 2564 นี้ ตั้งแต่เวลา 07.00 -23.00 น. พิกัด ถนนเส้นสวยหน้าองค์พระใหญ่ ณ วัดพิกุลทอง (อยู่ทางด้านขวามือ เส้นทางเข้าวัดพิกุลทอง ฝั่งองค์พระใหญ่)
สายคาเฟ่ ไม่ควรพลาด !! แชร์เก็บไว้ รอไปถ่ายรูปเช๊คอินกันเลยค่าาาา
![](https://sawaddeemuangthai.com/wp-content/uploads/2021/09/556583.jpg)
![](https://sawaddeemuangthai.com/wp-content/uploads/2021/09/556674.jpg)
#สิงห์บุรีเมืองน่าอยู่#คาเฟ่สิงห์บุรี#amazingเที่ยวไทยไม่ตกเทรนด์#เที่ยวภาคกลาง#TATLOPBURI