การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) สำนักงานสุรินทร์ ขอเขิญชวนผู้ประกอบการฯ สื่อมวลชน และผู้ที่สนใจทุกท่านร่วมกิจกรรมวันหยุดประจำภาคอีสาน-ประเพณีงานบุญบั้งไฟ และอีสานเขียวเที่ยวหน้าฝน
![](https://sawaddeemuangthai.com/wp-content/uploads/2021/05/182046959_470372267559399_6430040338970642708_n-1.jpg)
ในวันจันทร์ที่ 10 พฤษภาคม 2564 เวลา 08.00-13.00 น. ผ่านเพจ เที่ยวอีสาน.com , ททท.สำนักงานสุรินทร์ และเพจพันธมิตร
![](https://sawaddeemuangthai.com/wp-content/uploads/2021/05/183517646_231003922161885_4366782272249199990_n.jpg)
(ทั้งนี้สามารถร่วมกิจกรรมสุดพิเศษโดย ททท.สำนักงานสุรินทร์ ตั้งแต่เวลา 10.30-11.00 น. ดังนี้ -ออกไป”เที่ยวทิพย์ ชิมทุเรียนภูเขาไฟศรีสะเกษ” -สดชื่นรับ “อีสานเขียวเที่ยวสุรินทร์&ศรีสะเกษ” -ห้ามพลาด…”เที่ยวกับ SHA ที่สุรินทร์&ศรีสะเกษ” -เปิดตัวกิจกรรม “เที่ยวทิพย์สัก TRIP” ที่สุรินทร์&ศรีสะเกษ -กิจกรรมแจกของรางวัลคูลๆ สำหรับแฟนเพจฯ) xn--q3c7aya.comxn--q3c7aya.com
![](https://sawaddeemuangthai.com/wp-content/uploads/2021/05/183624344_1085858005271957_4365872204185099192_n.jpg)